Mainboard Gigabyte H410M-S2H
1.790.000 ₫
- Kích thước: Micro-ATX
- Socket: LGA 1200
- Chipset: H410
- Khe RAM tối đa: 2
- Loại RAM hỗ trợ: DDR4
Be the first to review “Mainboard Gigabyte H410M-S2H” Hủy
Thông tin chi tiết
Thế hệ CPU
Core i3 , Intel Core thế hệ thứ 11 , Non-EVO
CPU
Intel Core i3-1115G4 ( 3.0 GHz - 4.10 GHz / 6MB / 2 nhân, 4 luồng )
Chip đồ họa
Onboard Intel UHD Graphics
RAM
1 x 8GB DDR4 3200MHz ( 2 Khe cắm
Màn hình
15.6" ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , Màn hình chống lóa , HD webcam